cgi-sample 1.1.1 - en to vi translation catalogue (14 entries)

en: Sample script for CGI/ERB and gettext
vi: Script ví dụ mẫu về CGI/ERB và gói Ruby-GetText

en: Set [%s] as the cookie of your WWW Browser.
vi: Đặt [%s] là cookie của trình duyệt WWW của bạn.

en: Back
vi: Quay lui

en: an ERB/CGI sample (UTF-8).
vi: ví dụ mẫu về ERB/CGI (UTF-8).

en: an ERB/CGI sample (UTF-8). This sample uses the same container as sample 1 but has a different rhtml file.
vi: ví dụ mẫu về ERB/CGI (UTF-8). Ví dụ này dùng cùng container như ví dụ 1, nhưng có tập tin rhtml khác.

en: an ERB/CGI sample (Auto-Detect charset).
vi: ví dụ mẫu về ERB/CGI (Auto-Detect charset).

en: Ruby-GetText CGI sample scripts
vi: Những script CGI ví dụ mẫu về Ruby-GetText

en: Supported Locales:
vi: Những ngôn ngữ được hỗ trợ:

en: Auto-Detect a locale from the WWW browser
vi: Tự động nhận biết bảng mã từ trình duyệt WWW

en: Set locale as a "lang" parameter
vi: Đặt tham số ngôn ngữ "lang"

en: Set "lang" to cookie.
vi: Đặt "lang" vào cookie.

en: Click one of the link below, and then click "Auto-Detect a locale from the WWW browser" samples.
vi: Click một trong những link ở dưới, sau đó click những ví dụ mẫu "Tự động nhận biết bảng mã từ trình duyệt WWW".

en: Source codes
vi: Mã nguồn

en: index.cgi is also a Ruby-GetText sample script using CGI(not ERB).
vi: index.cgi cũng là script ví dụ mẫu về Ruby-GetText dùng CGI (không phải ERB).
